Samfura | SZ750E | |
Ƙayyadaddun bayanai | ||
Matsakaicin diamita mai juyawa | mm | Ø920 |
Matsakaicin yankan diamita | mm | Ø850 |
Matsakaicin tsayin yanke | mm | 800 |
Uku jaw na hydraulic chuck | inci | 18" |
Gudun spinle | rpm | Ƙananan gudun: 20-340, babban gudun: 340-1500 |
Diamita na ciki na babban shaft bearing | mm | Ø200 |
Leda hanci | A2-11 | |
Nau'in Turret | A tsaye | |
Yawan kayan aiki | inji mai kwakwalwa | 10 |
Girman kayan aiki | mm | 32,Ø50 |
X-axis tafiya | mm | +475,-50 |
Z-axis tafiya | mm | 815 |
Matsala cikin sauri a cikin axis X | m/min | 20 |
Z-axis saurin ƙaura | m/min | 20 |
Motar Spindle FANUC | kw | 18.5/22 |
X axis servo FANUC | kw | 4 |
Z axis servo motor FANUC | kw | 4 |
Injin lantarki | kw | 2.2 |
Yanke injin mai | kw | 1 kw*3 |
Tsawon bayyanar injin x nisa | mm | 4350×2350 |
Tsayin inji | mm | 4450 |
Nauyin inji | kg | 14500 |
Jimlar ƙarfin wutar lantarki | KVA | 50 |
1. Wannan kayan aikin na'ura an yi shi da simintin simintin gyare-gyare na ƙarfe da kuma ƙirar ƙirar akwatin, bayan dacewar gyaran gyare-gyaren da ya dace, kawar da damuwa na ciki, kayan aiki mai wuyar gaske, tare da tsarin tsarin akwatin, babban tsarin jiki mai tsayi, don haka na'urar tana da isasshen ƙarfi da ƙarfi, dukan na'ura yana nuna halaye na juriya mai nauyi da kuma haifuwa mai girma.
2. A tushe da kuma sandal akwatin ne hadedde akwatin tsarin, tare da lokacin farin ciki ƙarfafa bango da Multi-Layer ƙarfafa bango zane, wanda zai iya yadda ya kamata hana thermal nakasawa, kuma za a iya hõre a tsaye da kuma tsauri murdiya da nakasawa danniya, don tabbatar da rigidity da high kwanciyar hankali na gado tsawo.
3. Rukunin yana ɗaukar tsarin akwatin saƙo mai ma'ana na saƙar zuma, kuma yana ɗaukar ƙarfin ƙarfafa bango mai kauri da ƙirar ƙarfafa ramuka madauwari don kawar da damuwa na ciki, wanda zai iya ba da tallafi mai ƙarfi ga tebur na nunin lokacin yankan nauyi don tabbatar da tsayin daka da madaidaicin nuni na tsayin gado.
4. Babban madaidaici, babban rigidity spindle head: Injin yana ɗaukar FANUC high horsepower spindle servo motor (ikon 18.5 / 22KW).
5. Ƙaƙƙarfan ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar ƙuƙwalwar SKF NSK ce, wanda ke samar da nauyin axial da radial mai ƙarfi don tabbatar da yanke nauyi mai tsawo, tare da daidaito mai kyau, kwanciyar hankali, ƙananan juzu'i, zafi mai kyau da rashin ƙarfi na babban goyon bayan shaft.
6. X / Z axis: FANUC AC servo motor da babban diamita ball dunƙule (daidaici C3, pre-ja yanayin, iya kawar da thermal fadadawa, inganta rigidity) kai tsaye watsa, babu bel drive tara kuskure, maimaitawa da sakawa daidaito, goyon bayan bearings ta yin amfani da high-daidaici angular ball bearings.
7. X / Z axis rungumi dabi'ar high rigidity da low gogayya coefficient na nauyi nauyi mikakke slide, wanda zai iya cimma babban gudun ciyar, rage jagora lalacewa da kuma mika inji daidaito. Zamewar linzamin kwamfuta yana da fa'idodin ƙarancin ƙarancin juzu'i, babban amsa mai sauri, daidaiton injina da yanke babban nauyi.
8. Lubrication tsarin: The inji atomatik depressurized lubrication tsarin tarin man fetur, tare da ci-gaba depressurized intermittent mai samar da tsarin, tare da lokaci, adadi, m matsa lamba, kowane hanya don samar da dace da kuma dace adadin mai ga kowane lubrication batu, don tabbatar da cewa kowane lubrication matsayi bai samu lubricating man fetur, sabõda haka, da inji dogon lokaci aiki ba tare da damuwa.
9. Cikakken murfin takarda: Ƙarƙashin ƙaƙƙarfan buƙatun kare muhalli na yau da la'akari da aminci ga masu aiki, ƙirar ƙirar ƙirar tana mai da hankali kan bayyanar, kariyar muhalli da ergonomics. Ƙirar ƙarfe da aka rufe cikakke, gaba ɗaya yana hana yanke ruwa da yanke kwakwalwan kwamfuta daga fantsama a wajen kayan aikin injin, ta yadda injin ɗin ke kewaye don kiyaye tsabta. Kuma a ɓangarorin biyu na kayan aikin injin, an tsara ruwan yankan don wanke gadon ƙasa, ta yadda ba a riƙe guntuwar yankan akan gadon ƙasa gwargwadon yiwuwa.