HALAYE
•Injin yana ɗaukar tsarin akwatin tare da halayen matsa lamba masu kyau.
•Hannun sandar sandar ya ɗauki madaidaicin matakin sandar igiya na musamman, wanda ke da ingantaccen daidaito da kwanciyar hankali.
•Madaidaicin ƙwallon ƙwallon yana ɗaukar ƙwaya biyu, kuma kowane sandar yana goyan bayan jimlar ƙwallo biyar a ƙarshen magudanar. An riga an riga an riga an danne bearings na musamman don tabbatar da daidaiton haɓakar thermal.
•Mai rakiya ya ɗauki babban haɗin gwiwa don watsawa kai tsaye don rage tazarar watsawa.
Samfura | Naúrar | Saukewa: VMC-850 | Saukewa: VMC-1060 | Saukewa: VMC-1165 | Saukewa: VMC-1270 |
Tafiya | |||||
XYZ axis tafiya | mm | 800/500/500 | 1000/600/600 | 1100/650/600 | 1200/700/600 |
Nisa daga ƙarshen sandal zuwa tebur mai aiki | mm | 150-650 | 140-740 | 150-750 | 150-750 |
Nisa daga cibiyar spindle zuwa shafi | mm | 570 | 690 | 700 | 785 |
Kayan aiki | |||||
Girman kayan aiki | mm | 1000x500 | 1300x600 | 1300x650 | 1360x700 |
Mafi girman kaya | kg | 600 | 900 | 900 | 1000 |
T-slot (lambar nisa x farar) | mm | 18-5x90 | 18-5x110 | 18-5x100 | 18-5x152.5 |
Ciyarwa | |||||
Saurin ciyarwar axis uku | m/min | 16/16/16 | 18/18/18 | 18/18/18 | 18/18/18 |
Abincin yankan axis uku | mm/min | 1-8000 | 1-8000 | 1-10000 | 1-10000 |
Spindle | |||||
Gudun spinle | rpm | 8000 | 8000 | 8000 | 8000 |
Ƙarfin doki | HP (kw) | 10 (7.5) | 15 (11) | 15 (11) | 20 (15) |
Bayani dalla-dalla | BT40 | BT40①150 (Nau'in Belt) | BT40/BT50 (Nau'in Belt) | BT500) 155 (Nau'in Belt) | |
Matsayi daidaito | mm | ± 0.005/300 | ± 0.005/300 | ± 0.005/300 | ± 0.005/300 |
daidaiton sakawa mai maimaitawa | mm | ± 0.003/300 | ± 0.003/300 | ± 0.003/300 | ± 0.003/300 |
Nauyin inji | kg | 6000 | 8000 | 9000 | 11500 |
Girman inji | mm | 2700x2400x2500 | 3300x2700x2650 | 3300x2850x2650 | 3560x3150x2850 |